![](images/home_main3.png)
![วันอังคารที่ 10 มกราคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า นำโดยท่านวัชรินทร์ พงศ์ธีระดุลย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า ได้เล็งเห็นถึงความเดือดร้อนของประชาชนในพื้นที่ จึงได้นำรถส่วนตัวเข้ามาทำการปรับปรุงซ่อมแซมถนน](userfile/gallery/305582300_center.jpg)
วันอังคารที่ 10 มกราคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า นำโดยท่านวัชรินทร์ พงศ์ธีระดุลย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า ได้เล็งเห็นถึงความเดือดร้อนของประชาชนในพื้นที่ จึงได้นำรถส่วนตัวเข้ามาทำการปรับปรุงซ่อมแซมถนน
วันอังคารที่ 10 มกราคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า นำโดยท่านวัชรินทร์ พงศ์ธีระดุลย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า ได้เล็งเห็นถึงความเดือดร้อนของประชาชนในพื้นที่ เนื่องจากถนนเข้าสู่พื้นที่ทำการเกษตรเป็นหลุมเป็นบ่อ จึงได้นำรถส่วนตัวเข้ามาทำการปรับปรุงซ่อมแซมถนน เพื่อให้เกษตรกรและประชาชนได้สัญจรไปมาสะดวกและปลอดภัยมากยิ่งขึ้น