![](images/home_main3.png)
![วันพุธที่ 11 มกราคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า นำโดยท่านวัชรินทร์ พงศ์ธีระดุลย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า และลูกจ้างองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า ร่วมกันตัดหญ้าบริเวณไหล่ถนนทางเข้าหมู่บ้าน](userfile/gallery/305574928_center.jpg)
วันพุธที่ 11 มกราคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า นำโดยท่านวัชรินทร์ พงศ์ธีระดุลย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า และลูกจ้างองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า ร่วมกันตัดหญ้าบริเวณไหล่ถนนทางเข้าหมู่บ้าน
วันพุธที่ 11 มกราคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า นำโดยท่านวัชรินทร์ พงศ์ธีระดุลย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า และลูกจ้างองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้า ร่วมกันตัดหญ้าบริเวณไหล่ถนนทางเข้าหมู่บ้าน เส้นบ้านโนนสังข์ หมู่ที่ 5 และบ้านร่องแสนคำ หมู่ที่ 6